12a4-hbt
Đây là forum của 12a4 - Xin các bạn đăng ký thành viên...hí hí Very Happy Very Happy
12a4-hbt
Đây là forum của 12a4 - Xin các bạn đăng ký thành viên...hí hí Very Happy Very Happy
12a4-hbt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a4-hbt

Đây là forum của lớp 12a4

Trang ChínhVideoGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hack Vàng Game Tru Tiên thành công 100 % nhờ bí quyết

Go down 
Tác giảThông điệp
sonchitno1
Thành viên
Thành viên

VND : 22254994
Rep : 0

Hack Vàng Game Tru Tiên thành công 100 % nhờ bí quyết Empty
Bài gửiTiêu đề: Hack Vàng Game Tru Tiên thành công 100 % nhờ bí quyết   Hack Vàng Game Tru Tiên thành công 100 % nhờ bí quyết I_icon_minitime25/4/2012, 6:56 pm

Chủ đề: hack vang game tru tien
Địa chỉ
ha noi
Cảm ơn
0
Blog
1
hack vang game tru tien

Link Hack >>>>Download <<<<

Như bao bạn khác , mình cũng là 1 member yêu thích game tru tiên . Mình viết phần mền này để giúp đỡ những bạn mới chơi và những bạn chưa làm ra tiền mua vàng trong game có thể giúp nhân vật mình mạnh hơn ( dupe vàng trong game ).
Link download :http://www.4shared.com/file/cYnfhhYM/dupe_trutien.html
Đầu tiên bạn tải link dupe về máy ---> vào thư mục dupe trutien---> open chạy phần mền.
Khi cài đặt chạy phần mên , Lúc này bạn đăng nhập 2 acc game cùng 1 luc ( 1 trong 2 acc phải có 1 acc chứa vàng )
Bạn vào thủ kho hà dương thực hiện như sau :
Lấy nhân vật chứa vàng giao dịch với nhân vật 2 ( giao dịch số vàng cần dupe ) --> khi nhân vật chứa vàng vào đồng ý giao dịch , nhân vật 2 hủy bỏ giao dịch ( 2 thao tác phải thục hiện thật nhanh ) . thì lúc này cả 2 nhân vật đeu có số vàng vừa dupe !
Lưu ý : nếu bạn muốn thành công 100% thì bạn đợi lúc nào game bị dis chanl , lợi dụng lag để mình dupe nhé
Chúc bạn thành công !

Xem thêm: http://www.hihihehe.com/f/threads/950122-hack-vang-game-tru-tien#ixzz1t8ypYUxL

Hack Vàng Game Tru Tiên thành công 100 % nhờ bí quyết
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tru tiên - Hướng dẫn ép đồ căn bản.
» ........music..........
» auto sins tru tien moi
» Cài Đặt tru Tiên Phiên Bản mới Cập Nhập
» Bởi Vì Chúng Tôi Là Thành Viên Lớp 12a4